-
Nhằm phát huy tinh thần xung kích, tình nguyện của đoàn viên, hội viên, thanh niên trong việc tham gia phát triển kinh tế - xã hội, ngày 25/5, Đoàn TNCS Hồ Chí Minh huyện Tương Dương tổ chức Lễ ra quân Chiến dịch Thanh niên tình nguyện Hè năm 2024 tại bản Na Bè, xã Xá Lượng.
-
Trong chuỗi hoạt động chào mừng kỷ niệm 78 năm ngày truyền thống ngành Thể thao Việt Nam 27/3 và 93 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3. Chiều ngày 26/3, xã Xá Lượng tổ chức ra mắt Chi đoàn Công an xã; tọa đàm kỷ niệm 93 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh; tổ chức Lễ phát động ngày chạy Olympic vì sức khỏe Nhân dân.
|
|
BẢN ĐỒ XÃ XÁ LƯỢNG - HUYỆN TƯƠNG DƯƠNG |
![](https://datafiles.nghean.gov.vn/nan-ubnd/4517/xluong/map xaluong-217506.PNG) |
-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Tất cả:
0
|
|